Bán nhà mặt tiền 3a Tân Tiến, Tân Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
14 Tỷ
~ 255 Triệu/m²55m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 3A Tân Tiến Phường 8 Quận Tân Bình
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG, KHU CHỢ VẢI KINH DOANH BUÔN BÁN SẦM UẤT.,
+Diện tích: 55/80m2(4x19)
+ Nhà kết cấu trệt, 3 lầu, ban công trước, hiên trước và sau, nhà 2 mặt tiền đường Đông Hồ - Tân Tiến, sân thượng trước và sau, gồm 4 Phòng ngủ, Phòng thờ, Phòng chứa đồ, Phòng khách, Bếp, 4 Vệ sinh.,
+ Nhà chính chủ lâu năm, chủ tự xây dựng với bao tâm huyết nên cực kì chắc chắn, thiết kế hài hoà, tiện nghi.,
+ Nhà 2 mặt tiền đường kinh doanh, gần khu chợ Vải kinh doanh, buôn bán sầm uất, mua ở hay cho thuê, kinh doanh.,
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
155.2 m²(12 x 12)
13,9 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
96.5 m²(9 x 18)
14 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
68.8 m²(4.2 x 18)
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
14 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
68.8 m²
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
96.5 m²
14 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
103.7 m²
14 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai