Bán nhà mặt tiền 3a Tân Tiến, Tân Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
14 Tỷ
~ 135 Triệu/m²103.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103.7 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 80 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà Mặt tiền Đất Thánh phường 6 quận Tân Bình. ,
- Diện tích 105m² ( 3.5 x 30 ) nhà xây 3 tầng, xây khung BTCT, 4PN, 5Wc, kiên cố chắc chắn.,
-Nhà mặt tiền đường Đất Thánh - Giao Lý Thường Kiệt - Khu Bắc Hải. ,
- Nhà đất chính chủ 1 đời cha ông để lại từ xa xưa, nay cần bán tại mặt tiền đường Đất Thánh, phường 6, Quận Tân Bình.,
- Khu vực giáp khu dân cư Bắc Hải, Lý Thường Kiệt, CMT8, đi quận 10, quận 3 chỉ 5p.,
- Vị trí mặt tiền đường thuận tiện vừa ở, cho thuê, kinh doanh buôn bán.,
- Khu dân trí cao, an ninh tốt.,
+ Sổ đỏ chính chủ.,
Vị trí: Nhà gần Nguyễn Kim, chợ Tân Bình, chợ Nghĩa Phát, khu Bắc Hải, công viên Lê Thị Riêng và nhiều tiện ích xã hội khác. Di chuyện ra các quận trung tâm chỉ 5 phút là đến. Thích hợp cho khách tìm kiếm nhà trung tâm.,
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
96.5 m²(9 x 18)
14 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
68.8 m²(4.2 x 18)
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
14 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
71 m²(3.4 x 21)
13,2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
13 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
42.5 m²
13 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
68.1 m²
12.7 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai