Bán nhà mặt tiền 3a Tân Tiến, Tân Hòa
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
14 Tỷ
~ 203 Triệu/m²68.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.8 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 98 Tân Trang Phường 9 Quận Tân Bình
? NHÀ MẶT TIỀN KHU VIP Q. TÂN BÌNH GẦN CHỢ TÂN BÌNH - DT 4.2M X 18M - 4 TẦNG - 9PN - 10 WC - DÒNG TIỀN 50 TRIỆU/THÁNG.
? Mô tả : Nhà 4 tầng - 9 CHDV - 10 WC . Thiết kế CHDV, dòng tiền ổn định. Chủ ở lâu đời.
? Vị trí : Mặt Tiền Khu kinh doanh. Khu dân cư đông đúc. Phù hợp ở và kinh doanh văn phòng, mua bán..... Cách vài bước chân ra Chợ Tân Bình, sân vận động Phú Thọ. Thuận tiện di chuyển Quận 10 , Q.11... Cách Sân bay 10 phút. Gần chợ, siêu thị.....
? Hướng : Đông Nam
? DT : 4.2m x 18m. SHR, Hoàn Công đủ. Sổ vuông vức.
Nhà phố
80 m²(4 x 19)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
155.2 m²(12 x 12)
13,9 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
96.5 m²(9 x 18)
14 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
68.8 m²(4.2 x 18)
14 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Trang
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
14 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
96.5 m²
14 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
55 m²
14 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Tiến
Nhà phố
103.7 m²
14 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai