Bán nhà hẻm 17a1/31 Cách Mạng Tháng Tám, Tân Bình
Nhà phố
107 m²(4 x 25.4)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
15.9 Tỷ
~ 206 Triệu/m²77m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 3A Bình Giã Phường 13 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT - ĐƯỜNG 2 CHIỀU CÓ VỈA HÈ - KHU VIP K300 - NGANG 5M , 4T NHÀ ĐẸP LUNG LINH,
+Diện tích: 77m2(5x19)
- Mặt tiền kinh doanh, cung đường sầm uất có vỉa hè để xe giao Cộng Hòa với Trường Chinh.,
- Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng phía trước. Nhà BTCT chắc chắn, nhìn lung linh, bề thế khách mua vào ở và kinh doanh ngay. Thiết kế mỗi tầng 2PN lớn khép kín, giếng trời cuối nhà.,
- Sổ đẹp, hoàn công đầy đủ,chủ gửi bank.,
Nhà phố
107 m²(4 x 25.4)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
107 m²(4 x 25.4)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
131 m²(8 x 16.5)
16 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
66.6 m²(4.4 x 15.5)
14,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Nhà phố
61 m²(4.5 x 15)
16 Tỷ
262 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
68 m²(4.2 x 15.6)
15,9 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
58 m²(5.3 x 11)
15,9 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Nhà phố
66.6 m²
14.5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai