Bán nhà 123 Khu phố 3, phường An Phú, Q2 cũ (hẻm 123 Mai Chí Thọ), TP. HCM
Nhà phố
194.5 m²(6.1 x 29)
22 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
22 Tỷ
~ 220 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Nhà phố
194.5 m²(6.1 x 29)
22 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Mai Chí Thọ
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
22 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Nhà phố
120.2 m²(4.44 x 27)
20,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
23,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
80 m²
22 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
193 m²(4.2 x 46)
22 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²
22 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Nhà phố
100 m²
23 Tỷ
230 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai