Bán nhà hẻm 359/2s Lê Văn Sỹ, Nhiêu Lộc
Nhà phố
30 m²(2.3 x 13)
3 Tỷ 850 Triệu
128 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
3.85 Tỷ
~ 128 Triệu/m²30m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 359/2S Lê Văn Sỹ Phường 12 Quận 3
NHÀ ĐẸP Q.3 GIÁ GÒ VẤP - 32M2 2 TẦNG - HẺM.4M SẠCH SẼ THÔNG THOÁNG - CÁCH MT 50M - CHỈ 3.X
-Diện tích sàn 60m². Gồm 1 trệt 1 lầu. 2PN 2WC nhà mới đẹp vào ở ngay.
-Khu dân trí cao, gần chợ, trường học, cho thuê hay ở đều được. Không ngập, an ninh, yên tĩnh.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lí rõ ràng.
Nhà phố
30 m²(2.3 x 13)
3 Tỷ 850 Triệu
128 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
30 m²(4.3 x 7)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
21.5 m²(3.7 x 7)
3,9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
17.2 m²(4.2 x 4)
3,8 Tỷ
221 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
29 m²(2.4 x 12)
3,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
17.2 m²
3.8 Tỷ
221 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
21.5 m²
3.9 Tỷ
181 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
29 m²(2.4 x 12)
3,7 Tỷ
128 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai