Bán nhà mặt tiền 51 Xóm Chiếu, Xóm Chiếu
Nhà phố
141.8 m²(3.5 x 35)
12,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
12.8 Tỷ
~ 171 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 |
Bán nhà 34A Xóm Chiếu, Phường 13 Quận 4
+ Diện tích 3,2x21m Công nhận 75m
+ Vị trí : Mặt tiền ngay gần ngã Ba Nguyễn Tất Thành, Xóm chiếu.
+ Kết cấu: Trệt, 3 Lầu có sân thượng, đầy đủ công năng gồm 5 Phòng ngủ, 6 WC, Sân Thượng, Bếp, Mặt bằng buôn bán.
+ Khu Sầm uất kinh doanh đa nghành, Sát Quận 1, Quận 7.
Nhà phố
141.8 m²(3.5 x 35)
12,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
195 m²(9.5 x 23.4)
12,8 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
89 m²(31 x 28)
13 Tỷ
146 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
173 m²(12 x 19)
12,9 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
58.9 m²(3.2 x 16)
13 Tỷ
221 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
141.8 m²
12.5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
75 m²
12.8 Tỷ
171 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
50 m²(3.2 x 11)
13 Tỷ
260 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai