Bán nhà mặt tiền 63 Tân Hải, Tân Bình
Nhà phố
122.4 m²(7.2 x 20)
15,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Hải
15.3 Tỷ
~ 189 Triệu/m²81m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 33 Tân Hải Phường 13 Quận Tân Bình
MT KINH DOANH ĐỈNH GẦN ETOWN CỘNG HOÀ - TÂN BÌNH - 81 M2 - 2 TẦNG - SỔ VUÔNG A4 - KHÔNG CHÚT LỖI. ???,
+diện tích: 81m2(3.8x21.5)
+ Vị trí tuyệt đẹp ngay cạnh ETOWN Cộng Hoà, đường lưu thông tấp nập hai chiều từ Cộng Hòa thông Trường Chinh, gần chợ Bà Quẹo, khu vực kinh doanh sầm uất nhộn nhịp.,
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng, 2 PN, 2 WC, nhà còn mới đẹp sơn phết xíu ở vẫn tốt hoặc xây thêm tầng chỉnh sửa theo ý thích.,
+ MT phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, không lộ giới, không quy hoạch.,
+ Khu vực xung quanh toàn nhà cao tầng, văn phòng, dân trí cao.,
+ Sổ hồng chính chủ vuông đẹp, hoàn công đủ, công chứng nhanh.,
Nhà phố
122.4 m²(7.2 x 20)
15,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
130.5 m²(4.6 x 28)
15,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
95 m²(7 x 14.5)
15,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
77.2 m²(4 x 18)
15,3 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Triệu Luật
Nhà phố
60 m²(3.9 x 15.5)
16 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Hải
Nhà phố
130.5 m²
15.2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
88 m²
15.3 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
95 m²
15.2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai