Bán nhà hẻm 622/40/5 Cộng Hòa, Tân Bình
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
19 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
19.6 Tỷ
~ 245 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 309 Cộng Hoà Phường 13 Quận Tân Bình
+ Mặt tiền Cộng Hoà, P13, Tân Bình.
+ Ngay nhà ga T3 Tân Sơn Nhất sẽ đưa vào hoạt động Lễ 30/4/2025.
+ Vị trí đẹp nhất khu Cộng Hoà.
**Thông số:
+ DT đất: 3.5x22.8=80m2, DT sử dụng: 212m2.
+ Kết cấu: 3 tầng + 5PN.
+ Đất vuông đẹp, k quy hoạch, nhà hoàn công đủ.
+ Sổ hồng riêng - Công chứng ngay.
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
19 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
133 m²
19,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
80 m²(3.5 x 22.8)
19,6 Tỷ
245 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
85 m²(6 x 15)
18,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
123 m²(4.9 x 29)
21 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
136 m²
18.9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
133 m²
19.6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
93 m²
19 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai