Bán nhà Đường số 14, Bình Trưng, TP. HCM
Nhà phố
106 m²(8.8 x 12.5)
10,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
10,8 Tỷ
~ 144 Triệu/m²75m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Nhà phố
106 m²(8.8 x 12.5)
10,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 49
Nhà phố
147 m²(5.6 x 23.7)
10,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
147 m²(4.6 x 32)
10,8 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
164.4 m²(6.6 x 25)
10,7 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
114 m²(8 x 14)
10,7 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
108 m²(4 x 27)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai