Bán nhà mặt tiền 715 Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng
Nhà phố
120 m²
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
17,9 Tỷ
~ 224 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Bán nhà 30 Đường số 1, Phường An Phú, Quận 2
- Diện tích: 4x20m Công nhận 80m
- Khu phân lô có vỉa hè, không lộ giới.
- Ô tô vào nhà được.
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng, 6pn, giếng trời, nội thất xịn xò.
- Vị trí: ngay nút giao Mai Chí Thọ và Đồng Văn Cống, trước mặt là căn hộ Novaland The Sun Avenue.
- Sổ hồng hoàn công, pháp lý chuẩn.
Nhà phố
120 m²
18 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
155 m²(10 x 15.5)
18 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 51
Nhà phố
140 m²(4.5 x 30)
17,8 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
188 m²(6.4 x 27)
18 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 37
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34B
Nhà phố
105 m²
18 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
80 m²
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai