Bán nhà 144 ( Số cũ: 28I ) Mặt Tiền Đường số 43 Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 4
12.5 Tỷ
~ 208 Triệu/m²60m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 5 |
CÔNG SUẤT CHO THUÊ 50TR/THÁNG-MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SỐ 5 NGAY CHỢ TÂN MỸ - NHÀ MỚI NỘI THẤT CAO CẤP- LỆCH TẦNG HIỀN ĐẠI
3 Đường Số 5 Quận 7
- 4x15, 5 tầng, thiết kế lệch tầng hiện đại, nội thất cao cấp dọn vào ở ngay
- Phòng ngủ rộng rãi, nhà có giếng trời thoáng mát, phong thuỷ cực thịnh
- 5 phòng ngủ lớn, 1 phòng thờ, 1 phòng ngủ nhỏ
- Vị trí kinh doanh đỉnh, ngay chợ Tân Mỹ
- Chủ đã có giấy phép sửa chửa căn hộ dịch vụ, thiết kế 7 phòng khép kín, Công suất cho thuê 50tr/tháng
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ
- Chủ hợp tác tôn trọng môi giới, thiện chí bán
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 4
Nhà phố
57 m²(8.7 x 6.5)
12,6 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
124.8 m²(6.2 x 20)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
90.2 m²(9.9 x 9.4)
12,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
12,6 Tỷ
166 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
74 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²
12.5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
148 m²
12.5 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai