Bán nhà 29A Đường Số 33 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66.5 m²(5.8 x 11)
8,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
8.5 Tỷ
~ 53.1 Triệu/m²160m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
LINH CHIỂU - 160M2 GẦN VINCOM THỦ ĐỨC - PHÙ HỢP XÂY CHDV CHO THUÊ
3/2B Đường Số 10 Linh Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, hiện tại 2 căn nhà. Phù hợp xây CHDV cho thêu phòng trọ.
+ Cách 1 căn ra hẻm xe hơi, đường thoáng mát, 50m ra Võ Văn Ngân, ngay VinCom Thủ Đức.
+ Tiện ích đầy đủ, gần trường, chợ,…
+ Chủ bán đất tặng nhà, nhà cũ ae dẫn khách xem vị trí. Phù hợp cho thuê xây ở lại.
+ Pháp lý rõ ràng.
Nhà phố
66.5 m²(5.8 x 11)
8,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
270 m²(12 x 22)
8,5 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²(5.1 x 15)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
97 m²(4.3 x 23)
8,5 Tỷ
87.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
54 m²(5 x 13)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
84 m²
8.5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
123 m²
8.5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Chiểu
Nhà phố
94 m²
8 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai