Bán nhà hẻm 124/1/5 Mễ Cốc, Phú Định
Nhà phố
97.6 m²(5 x 20)
9,3 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
8,5 Tỷ
~ 236 Triệu/m²36m²
(3.2m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 36 m2 |
? Bán nhà mặt tiền Bình Đông, cạnh trường học Nguyễn Nhược Thị, Phường Phú Định ,đối diện sông tuyệt đẹp, view triệu đô. Đón đầu cầu Bình Tiên. Kinh doanh sầm uất. Tiện mở văn phòng, công ty Nhà 5 tầng, 1 trệt 3 lầu , sân thượng, 6 phòng ngủ , 4 wc , phòng khách. Bếp. Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp.
? DT: 3,2 x15,5 m
DT sử dụng : 162 m2 . Nhà hướng Tây
⚖️ sổ hồng hoàn công đầy đủ
? Giá: 8,7 tỷ còn thương lượng.
Nhà phố
97.6 m²(5 x 20)
9,3 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mễ Cốc
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
8,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường số 4
Nhà phố
64.8 m²(3.4 x 22)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Mai Hắc Đế
Nhà phố
63 m²(4 x 15)
8,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bùi Huy Bích
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Phong Phú
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
80 m²(4.4 x 18)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
116 m²(4.8 x 24)
9 Tỷ
77.6 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai