Bán Nhà Mặt Tiền 8A Phạm Đình Toái, Phường 6, Quận 3
Nhà phố
68 m²(4.6 x 15)
29 Tỷ
426 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
29 Tỷ
~ 592 Triệu/m²49m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 49 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Nhà phố
68 m²(4.6 x 15)
29 Tỷ
426 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Nhà phố
42.4 m²(4.07 x 12.33)
28,5 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
78 m²(3 x 17)
27 Tỷ
346 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
64 m²(3.7 x 20)
29,5 Tỷ
461 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
65 m²(3.4 x 19)
29,5 Tỷ
454 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
40 m²
26.5 Tỷ
663 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
90 m²
30.2 Tỷ
336 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
98 m²
29 Tỷ
296 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai