Bán nhà hẻm 86/24 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
17.5 Tỷ
~ 65.3 Triệu/m²268m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.92m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 268 m2 |
???
HẺM NHỰA 6M_XE TẢI TRÁNH.
TRUNG TÂM BÌNH CHIỂU_NGANG 7 _XÂY BIỆT THỰ SÂN VƯỜN CỰC ĐẸP.
29/6 Đường Số 22 (Bình Chiểu) P.Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
HẺM XE TẢI 6M _ XH NGỦ TRONG NHÀ.
HÀNG XÓM DÂN TRÍ CAO, TOÀN CÁN BỘ CÔNG AN
? PHÙ HỢP XD BIỆT THỰ VƯỜN
Mô tả:
- Hiện trạng nhà C4 + sân vườn phía sau cực rộng
- Tiện XD biệt thự sân vườn, khu hiện hữu XD tự do.
- Khu dân trí cao, an ninh, hàng xóm hiền lành, xe hơi đậu đỗ ngày đêm
- 3 Căn ra mặt tiền đường số 22, thông Bình Chiểu - Tỉnh Lộ 43. Khu hiện hữu ko quy hoạch, không lộ giới.
- Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức, sát mặt tiền Bình Chiểu, Tỉnh Lộ 43, Tô Ngọc Vân...
- Gần Trường học các cấp, bán kính 400M full tiện ích.
- Sổ hồng A4, chính chủ 1đời. Công chứng ngay.
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
156 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
167 m²(7.4 x 22)
17,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
156 m²(6 x 26)
17,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
157 m²(5.5 x 27)
17,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Nhà phố
167 m²(7.4 x 22)
17,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
156 m²(6.1 x 25.6)
17,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
289.6 m²(12 x 24)
17,5 Tỷ
60.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai