Bán nhà 114 Phan Văn Trị Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
146 m²(7.5 x 26)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
32 Tỷ
~ 216 Triệu/m²148m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 148 m2 |
Nhà phố
146 m²(7.5 x 26)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
205.5 m²(5.3 x 10)
32 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
180 m²
31 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
180 m²
31 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
125 m²
33.8 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
102 m²
30 Tỷ
294 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
120 m²
32 Tỷ
267 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
56.4 m²
30 Tỷ
532 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai