Bán nhà số 36a Số 4, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
87 m²
2,7 Tỷ
31 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
2.7 Tỷ
~ 87.1 Triệu/m²31m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng |
? Bùm ? Bùm ? Bùm ? ,
27/2A Đường số 10 Trường Thọ Thủ Đức
?Vị trí trung tâm Phường Trường Thọ, khu vực đẹp bậc nhất quận Thủ Đức được vô vàn khách hàng tìm kiếm
?Nhà cách ô tô tránh chưa đầy 10m, gần chợ Thủ Đức, trường học, ngân hàng, siêu thị đủ cả.
?Tổng diện tích sổ 62m2 chia 2 căn, nhà bán là 31m.
?Thiết kế 1 trệt, 2 lầu, 2 ngủ khép kín thoáng trước sau.
?Pháp lý: Sổ chung 2 nhà, công chứng đầy đủ.
Nhà phố
87 m²
2,7 Tỷ
31 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
17 m²(4 x 4.1)
2,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
23.6 m²(3 x 8)
2,7 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
175 m²(14 x 12)
2,7 Tỷ
15.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
35.5 m²(4.5 x 8)
2,7 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
22.1 m²
2.65 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
66 m²
2.8 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
38 m²
2.75 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai