Bán nhà hẻm 71/15/2/16 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
2,7 Tỷ
~ 114 Triệu/m²23.6m²
(3m x 8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 23.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 2.5m |
Bán nhà hẻm 64/10a Đường số 8 Phường Thủ Đức
Diện tích: 3 x 8m
Diện tích công nhận: 23,6m²
Kết cấu: 2 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 2.7 Tỷ
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
87 m²
2,7 Tỷ
31 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
17 m²(4 x 4.1)
2,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
31.6 m²(3.6 x 8.6)
2 Tỷ 550 Triệu
80.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
175 m²(14 x 12)
2,7 Tỷ
15.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
30 m²(3.8 x 8)
2 Tỷ 550 Triệu
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai