Bán Nhà Mặt Tiền 647 Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3
Nhà phố
76.7 m²(4.2 x 19)
47 Tỷ
613 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
46 Tỷ
~ 511 Triệu/m²90m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 257 Võ Văn Tần Phường 5 Quận 3
+Diện tích: 90m2(4.1x22)
- Toạ lạc tại vị trí đắc địa nhất trên con đường Võ Văn Tần đoạn 2 chiều có tiền cũng không mua được.,
- Nhà cấp 4 đang cho thuê tiện xây mới.,
- Nhà chính chủ từ xa xưa chưa qua đầu tư.,
- Sổ hồng riêng nở hậu đều ra phía sau phong thuỷ tuyệt đẹp, chủ cất sổ trong két ở nhà nên có thể Công chứng trong ngày.
Nhà phố
76.7 m²(4.2 x 19)
47 Tỷ
613 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
118 m²(5.9 x 20)
45 Tỷ
381 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
93.6 m²(3.7 x 25)
45 Tỷ
481 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
58 m²(4.9 x 14)
43 Tỷ
741 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
67 m²(3.2 x 24)
43 Tỷ
642 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
64 m²
50 Tỷ
781 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
64 m²
43 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
141 m²
50 Tỷ
355 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai