Bán nhà 113 Đường số 2 ( Thửa 331 Tờ 193 ) Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
33 Tỷ
262 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
33 Tỷ
~ 123 Triệu/m²267.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 267.9 m2 | |
| Số tầng | 5 |
Bán nhà 248A Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7
Vị trí rất đẹp, ngay trung tâm quận 7, gần cầu Kênh Tẻ, gần siêu thị Lotte, gần khu Him Lam Kênh Tẻ, nằm trên đoạn giữa đường 15 và đường Nguyễn Thị Thập là đoạn đường đông đúc và sầm uất nhất của đường Lê Văn Lương.
Diện tích rất đẹp : Ngang 5.7m * 47m=267,9 m2 .
Diện tích xây dựng: 951,4m2
Kiến trúc sang trọng, luôn hợp với thời gian, gồm có 1 trệt, 1 lửng, và 5 lầu. Hiện có 1 nhà thuốc và trung tâm thời trang ở tầng trệt, Trung tâm âm nhạc tại tầng lửng, Salon tóc ở tầng lửng và 7 căn hộ dịch vụ cho thuê từ lầu 1- lầu 5( Căn hộ cho khách nước ngoài thuê)
Sân vườn lầu 1 và sân vườn lầu 5.
Nội thất rất đẹp: Nội thất đẹp, sang trọng, được thiết kế tỉ mỉ từng centimet. Nhà luôn tràn ngập ánh sáng, nắng gió và cây xanh. Toàn bộ nội thất cao cấp của các thương hiệu như ToTo, Hafler,…
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
33 Tỷ
262 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
33 Tỷ
367 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D4
Nhà phố
100 m²(4.2 x 24)
33 Tỷ
330 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
33 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
33 Tỷ
262 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
115 m²
34 Tỷ
296 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
33 Tỷ
367 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D4
Nhà phố
103.5 m²
33 Tỷ
319 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai