Bán nhà 33 Bình Chiểu Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
218 m²(6.5 x 36)
23,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
23 Tỷ
~ 51.1 Triệu/m²450m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 22m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 450 m2 | |
| Số tầng | 3 |
MẶT TIỀN LÊ THỊ HOA - 450M2 - MT NGANG 22M
??????
247 Lê Thị Hoa Bình Chiểu Thủ Đức
Mô tả:
+ Mặt tiền đẹp nhất Lê Thị Hoa, ngay gần chợ Khiết Tâm, chỉ 50m ra Xa lộ Đại Hàn.
+ Ngang khủng 22m, diện tích thực tế 450m2, trong đó 200m2 thổ cư, 150m2 đất vườn chưa lên thổ, 100m2 thuộc lộ giới.
+ Thu nhập khủng: 1 căn cho siêu thị sữa thuê 25 triệu, 1 căn từng cho Bách hóa xanh thuê 37 triệu Điện máy xanh đang hỏi thuê lại hđ 6 năm, dãy phòng trọ 18 căn cho thuê 20 triệu, nhà 3 tầng hơn 10 phòng gia đình đang sử dụng. Tổng thu nhập 83tr/tháng. Khai thác hết có thể gần 100tr.
+ Thửa đất đẹp vuông vức, nở hậu nhẹ. Chủ bán đất tặng nhà, khách mua về xây biệt thự, building, tòa nhà vp khai thác dòng tiền khủng.
+ Sổ đẹp, vuông
Nhà phố
218 m²(6.5 x 36)
23,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
447 m²(11 x 41)
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
393 m²(13 x 28)
23 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
277.2 m²
23 Tỷ
83 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Nhà phố
471.5 m²
25 Tỷ
53 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
370 m²
23 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
447 m²
23 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
487 m²
21.5 Tỷ
44.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai