Bán nhà hẻm 33/5 TA 29 (số cũ 33.5 KP3) Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
3,3 Tỷ
~ 75 Triệu/m²44m²
(10m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 44 m2 |
Mô tả:
?Diện tích: Ngang 10m x Dài 10m.
?Kết cấu: có thể tách làm 2 căn. Tổng 2 PN, 2WC, sân trước nhà rộng rãi. Đường trước nhà xe tải lưu thông ngày đêm. Nhà rất mát mẻ.
?Vị trí cách phường, chợ Thạnh Xuân 350m. Thạnh xuân 31 là tuyến đường chính vào công viên 150 ha, lưu lượng xe lưu thông rất nhiều.
- Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn.
Bản đồ:
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
3,3 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(5 x 8)
3,3 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
3,3 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
3,3 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
3,3 Tỷ
41.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai