Bán Nhà Mặt Tiền 85 đường số 8 KDC Cityland Park Hills, P10, Gò Vấp
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
26,5 Tỷ
~ 270 Triệu/m²98m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 |
Bán nhà 232 Vĩnh Khánh, Phường 10, Quận 4
- DT: 7x14M
- Kết cấu : trệt + 4 lầu, tổng cộng 14 phòng ,Tầng trệt .sân trước 10m, có Thang Máy
- Hdt: tự khai thác 100tr/ tháng
- Giá bán 26.5 tỷ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
Nhà phố
52.2 m²(4 x 12)
22 Tỷ
421 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Khánh
Nhà phố
158 m²(7 x 23.5)
23 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
60 m²(4 x 16)
22,5 Tỷ
375 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
200.2 m²(13 x 15.4)
28 Tỷ
140 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
79 m²(4.8 x 16.5)
23 Tỷ
291 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
147 m²(4.3 x 34)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
72 m²
28 Tỷ
389 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai