Bán nhà hẻm 237/42/38 Vĩnh Khánh, Khánh Hội
Nhà phố
52.2 m²(4 x 12)
22 Tỷ
421 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Khánh
22,5 Tỷ
~ 375 Triệu/m²60m²
(4m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 69 Bến Vân Đồn, P13, Quận 4
- DT: 4 x 16m
- DTCN: 60m²
- Kết cấu: 3 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 22,5 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
52.2 m²(4 x 12)
22 Tỷ
421 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Vĩnh Khánh
Nhà phố
158 m²(7 x 23.5)
23 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
79 m²(4.8 x 16.5)
23 Tỷ
291 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
140 m²(6.5 x 16)
21 Tỷ
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
147 m²(4.3 x 34)
25 Tỷ
170 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
72.7 m²
19 Tỷ
261 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
22 Tỷ
423 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
53 m²
20.5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai