Bán Nhà Mặt Tiền 811 Đoàn Văn Bơ, P.18, Quận 4
Nhà phố
158 m²(7 x 23.5)
23 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
22 Tỷ
~ 421 Triệu/m²52.2m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52.2 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 7 wc | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 237/42/38 Vĩnh Khánh, Khánh Hội
Diện tích: 4 x 12m
Diện tích công nhận: 52,2m²
Kết cấu: 5 lầu, 7 phòng ngủ, 7 WC
Giá: 22.0 Tỷ
Nhà phố
158 m²(7 x 23.5)
23 Tỷ
146 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
60 m²(4 x 16)
22,5 Tỷ
375 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
79 m²(4.8 x 16.5)
23 Tỷ
291 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
122 m²(5.6 x 25)
19,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
140 m²(6.5 x 16)
21 Tỷ
150 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
22 Tỷ
423 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
65 m²
20 Tỷ
308 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Hữu Hào
Nhà phố
53 m²
20.5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai