Bán nhà mặt tiền 217 Nguyễn Đình Chiểu, Bàn Cờ
Nhà phố
178.7 m²(7.7 x 24)
120 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
120 Tỷ
~ 1.02 Tỷ/m²117.5m²
(8m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | 10m | |
| Diện tích | 117.5 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 232 234 Võ Văn Tần Phường Bàn Cờ
- Diện tích: 8x15 vào 8m nở hậu ra 10m
- Công nhận: 117,5m
- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu
- Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng /ký 5 năm
Nhà phố
178.7 m²(7.7 x 24)
120 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
111.8 m²(4.3 x 26)
115 Tỷ
1.03 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
154 m²(9 x 15)
115 Tỷ
747 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
283 m²(4.2 x 33)
115 Tỷ
406 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
413 m²(12.5 x 37.5)
120 Tỷ
291 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
178.7 m²
120 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
127 m²
120 Tỷ
945 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
111.4 m²
110 Tỷ
987 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai