Bán Nhà Mặt Tiền 107 Vườn Chuối, P.4, Quận 3
Nhà phố
148.4 m²(13 x 15)
90 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
90 Tỷ
~ 865 Triệu/m²104m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 104 m2 |
Nhà phố
148.4 m²(13 x 15)
90 Tỷ
606 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Vườn Chuối
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
90 Tỷ
882 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
107 m²(9 x 15)
86 Tỷ
804 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
98.5 m²(8 x 13)
89 Tỷ
904 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Trương Định
Nhà phố
264.6 m²(9.8 x 27)
90 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
101.7 m²(6 x 17)
81 Tỷ
796 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
147 m²(6.14 x 25.29)
89 Tỷ
605 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
139 m²
90 Tỷ
647 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai