Bán nhà 2 mặt tiền 250B Lý Chính Thắng Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
160 Tỷ
~ 281 Triệu/m²570m²
(24m x 24m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 24m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 570 m2 |
Giá mới 130 tỷ
Đại hạ giá 21 tỷ giá mới 139 tỷ.
HUYỀN THOẠI CỦA NHỮNG HUYỀN THOẠI - CON ĐƯỜNG ĐẾN TỶ PHÚ SỚM 2020.
Mô tả:
Vị trí nằm trên con đường Pasteur nổi tiếng nhất nhì quận 3.
+ Biệt thự thời Pháp 1934 gần trăm năm tuổi gia chủ là cấp Tướng trong quân đội, khu nhà dành riêng cho sự quyền uy và địa vị.
+ 1 đời chủ qua bao thế hệ. Có gốc là cha ông có công lớn cách mạng. Tên tuổi được lấy đặt tên đường lớn nhất nhì Sài Gòn.
- Gần nhà có 1 căn 80m2 đang kêu 65 tỷ.
- Nhà sát Mặt tiền Pasteur 20m và Mặt tiền Võ Thị Sáu 20m.
- Chủ rất hợp tác, hiện vừa ở và cho công ty thuê thu nhập 12000 usd.
Nhà phố
260.79 m²(22 x 13)
160 Tỷ
614 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
160 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
496 m²(31 x 32)
160 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nội Khu 2
Nhà phố
127 m²(6.6 x 20)
140 Tỷ
1.1 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
149 m²(6 x 24)
145 Tỷ
973 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
413 m²
140 Tỷ
339 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
208 m²
140 Tỷ
673 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
206 m²
150 Tỷ
728 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai