Bán nhà 22c Đường số 8 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
15 Tỷ
~ 65.5 Triệu/m²229m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 229 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 6 wc |
? BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY CHỢ - ĐƯỜNG SỐ 7 - LONG PHƯỚC - NHÀ ĐẸP - NGANG KHỦNG 9M.
? Mặt tiền ngay chợ Long Phước. Gần bễn xe, bưu điện, trường học. Cách Vinhomes Q9 5' lái xe.
?Diện tích sử dụng hơn 229m2. Công nhận đủ, ngang 9m dài 25.4m, nở hậu
?Nhà 3 tầng mới keng, gồm sân làm Kiot và đậu xe thoải mái, 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng thờ, phòng khiêu vũ, giếng trời, ban công, 6WC.
?Sổ chuẩn chỉnh, công chứng ngay.
Nhà phố
225 m²(8.5 x 26.5)
15 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
205 m²(8 x 23)
14,5 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
229 m²(9 x 25.4)
13,7 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
180 m²(7 x 22)
15 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Nhà phố
88 m²(5.8 x 18)
15 Tỷ
170 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
500 m²(9.6 x 21)
14,6 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
500 m²(10 x 30)
14,6 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Nhà phố
326 m²(16 x 20)
14,9 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai