Bán nhà 18 12B ( KDC T30 ) Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
20,4 Tỷ
102 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường T3
21 Tỷ
~ 175 Triệu/m²120m²
(6m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 7 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà 228 Đường số 7, KDC Trung Sơn xã Bình Hưng Quận Bình Chánh.
- Vị trí đẹp, khu dân cư sầm uất, tiện kinh doanh hoặc mở công ty, khách sạn đều hợp.
- Hiện tại đang cho thuê 70tr/ tháng.
- Thông tin nhà:
+ Diện tích: 6 x 20m.
+ Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 5 lầu + sân thượng rộng rãi.
+ Trang bị: Thang máy Mitsubishi, nhà đã trống, vào sử dụng ngay.
- Tiện ích xung quanh: Khu này dân trí cao, an ninh, gần trường học, bệnh viện, siêu thị đi đâu cũng tiện.
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
20,4 Tỷ
102 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường T3
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
23 Tỷ
192 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 7
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
21,9 Tỷ
110 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20,5 Tỷ
205 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
20,5 Tỷ
171 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Trung Sơn
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
21 Tỷ
175 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Trung Sơn
Nhà phố
254 m²(8 x 35)
20,2 Tỷ
79.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường B10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai