Bán nhà 63 Đoàn Hồng Phước Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
393 m²(13 x 30)
79 Tỷ
201 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
85 Tỷ
~ 303 Triệu/m²280.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 280.9 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà 22 Trường Sơn Phường 2 Quận Tân Bình NGANG LỚN 12M – VUÔNG VĂN CỰC ĐẸP – SÁT SÂN BAY – SIÊU ĐẦU TƯ, +Diện tích: 280.9/281m2(13.1×22.3) Vị trí: mặt tiền đường Trường Sơn ra sân bay quá nổi tiếng. Kế bên là những toà nhà văn phòng lớn. Kết cấu: nhà nát, xem như đất. Thuận tiện xây mới toà nhà cao tầng.,Hiện chủ đang ngăn 3 mặt bằng cho thuê, thu nhập 75tr/tháng. Chủ muốn bán để chia cho anh em trong gia đình.,Sổ sạch, pháp lý chuẩn, sẵn sàng công chứng.,
Nhà phố
393 m²(13 x 30)
79 Tỷ
201 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
415 m²
83,5 Tỷ
201 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Căn hộ
221 m²
88 Tỷ
398 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Khách Sạn
173 m²
80 Tỷ
462 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Khách Sạn
150 m²
85 Tỷ
567 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lam Sơn
Tòa Nhà Văn Phòng
221 m²
85 Tỷ
385 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
183 m²
78 Tỷ
426 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Tòa Nhà Văn Phòng
189 m²
83 Tỷ
439 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai