Bán nhà 45C Cao Thắng Cao Thắng Phường Bàn Cờ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(3 x 19)
27 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
27 Tỷ
~ 771 Triệu/m²35m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
Nhà phố
59 m²(3 x 19)
27 Tỷ
458 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Nhà phố
78 m²(3 x 17)
27 Tỷ
346 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
43 m²(3.5 x 11.6)
25 Tỷ
581 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
74 m²(3.4 x 22)
27 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
60.8 m²(4 x 15.2)
27 Tỷ
444 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đỗ Thị Lời
Nhà phố
54.4 m²
27 Tỷ
496 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
102 m²
25 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Nhà phố
47.5 m²
25 Tỷ
526 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai