Bán nhà mặt tiền d55 D1, Phú Thuận
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
13,9 Tỷ
~ 151 Triệu/m²92m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 |
MẶT TIỀN QUẬN 7 - NHÀ ĐẸP 4 TẦNG BTCT - VỊ TRÍ ĐẸP ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN - THUẬN TIỆN DI CHUYỂN CÁC QUẬN TRUNG TÂM - KHU PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ CÓ VỈA HÈ RỘNG - 92M2 (4×23) - SỔ VUÔNG A4 - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - GIÁ CHỈ 13.9 TỶ TL
Mô tả:
+ Kết cầu: 1 trệt, 2 lầu, ST, 4PN, 3WC. Nhà mới mới ở ngay.
+ Mặt tiền khu dân trí cao, an ninh, đối diện công viên rộng thoáng mát.
+ Thuận tiện di chuyển sang các quận trung tâm.
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đủ.
+ Sổ vuông A4, để tại nhà, công chứng ngay.
+ Gia chủ hợp tác.
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
150 m²(5 x 24)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Lê Thị Chợ
Nhà phố
170 m²(6 x 28.3)
13,7 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nam Long
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
13,8 Tỷ
153 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D6
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15,2 Tỷ
169 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường D7
Nhà phố
100 m²
13.8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Nhà phố
160 m²
13.9 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai