Bán nhà 23/26C Đường số 12 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Nhà phố
68.7 m²
6.4 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
6.7 Tỷ
~ 60 Triệu/m²111.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 111.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 7 phòng | |
| Số WC | 7 wc |
? LIỀN KỀ VẠN PHÚC CITY - CÁCH QL 13 CHỈ 300 M - 112 M2 - NHỈNH 6 TỶ ?
20/8 Đường số 9 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
✅ Mô tả:
- Cách đường số 9 Hiệp Bình Phước chỉ 30m, 200 m ra QL13,
- Ngang 4.7 x 24 tổng 112 m2,
- Dãy phòng trọ gồm 7 phòng đang cbo thuê 1.5tr/phòng,
- Liền kề Vạn Phúc City, giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn,
Nhà phố
68.7 m²
6.4 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
73 m²
6.3 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
97 m²
7.2 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
54 m²
6.4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
100 m²
6.2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
62 m²
6.5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
262 m²
7.3 Tỷ
27.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Nhà phố
68 m²
6.8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai