Bán nhà hẻm 20/44 Kỳ Đồng Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4.3 x 7)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
4.95 Tỷ
~ 81.1 Triệu/m²61m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 61 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 20/50 Kỳ Đồng Phường 9 Quận 3.
HOT HOT HOT - HÀNG KÍN QUẬN 3 - HIẾM NHÀ BÁN - 61M2 - 3 TẦNG - CHƯA TỚI 5 TỶ => 80TR/M2.,
+Diện tích: 61m2(3.5x17)
Khu Kỳ Đồng cực kì nhộn nhịp, cung đường tập trung nhiều Ngân Hàng, Văn phòng, ẩm thực...
Nhà cũ tiện xây mới hoặc sửa chữa lại.
Hiện trạng 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 4PN, 3WC.
Hẻm 3 gác trước nhà, vài chục mét ra mặt tiền, vị trí hot. Kế bên nhà xây CHDV 4 tầng.
Sổ sạch, pháp lý chuẩn, công chứng mua bán nhanh.
Lưu ý: nhà có người lớn tuổi, ko tiện xem trong, anh em tư vấn vị trí, pháp lý, khách ưng ĐC hỗ trợ xem trong.,
Nhà phố
34 m²(4.3 x 7)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
40 m²(3.8 x 11)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
28 m²(3 x 8)
4 Tỷ 999 Triệu
179 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
34.4 m²(3.7 x 9)
4,6 Tỷ
134 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Nhà phố
28 m²
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thông
Nhà phố
25 m²
4.95 Tỷ
198 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
51 m²(4.6 x 9.6)
4 Tỷ 950 Triệu
97.1 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
35 m²(3.2 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
141 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai