Bán nhà 116 Lê Văn Phan Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
95 m²(4.5 x 19)
22 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
22 Tỷ
~ 143 Triệu/m²154m²
(8m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 154 m2 |
- Ngay đường Phạm Vấn, Nguyễn Sơn, Phú Thọ Hoà, chợ Tân Hương, trường Cao đẳng GTVT Trung ương III.
- Nhà nát tiện xây mới, khu buôn bán sầm uất.
- Thích hợp làm hàng quán, kinh doanh các kiểu, xây CHDV, nhà trọ...
Nhà phố
95 m²(4.5 x 19)
22 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
99 m²(5 x 21)
21,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(5.7 x 25)
22,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
89 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
267 m²(9 x 29)
22 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
190 m²(12 x 17)
21,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(5.8 x 32)
22 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
208 m²(3.5 x 34)
22 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai