Bán nhà 31 Trần Hưng Đạo Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
99 m²(5 x 21)
21,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
22 Tỷ
~ 232 Triệu/m²95m²
(4.5m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 95 m2 |
MT LÊ VĂN PHAN - KHU KD CHỢ VẢI SẦM UẤT - 2 MT TRC SAU - 4 TẦNG - 2x TỶ
MÔ TẢ :
✨ Vị trí lý tưởng: Mặt tiền kinh doanh chợ vải sầm uất, tiện di chuyển, trung tâm Tân Phú, kết nối Luỹ Bán Bích, Vườn Lài.
? Đặt Biệt 2 mặt tiền Trước sau thông cực thoáng.
? Diện tích lý tưởng : 95m² (ngang 4.5m, dài 19m, nở Hậu Tài Lộc).
? Kết cấu :1 trệt, 3 lầu 5 phòng ngủ,4WC, Phòng Thờ, Sân Thượng Trước Sau, Phòng Khách, Bếp, đủ công năng.
? Tiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học, siêu thị, dịch vụ đầy đủ không thiếu thứ gì.
? Pháp lý an toàn: Sổ hồng chuẩn, giao dịch nhanh chóng.
Nhà phố
99 m²(5 x 21)
21,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
128 m²(5.7 x 25)
22,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
89 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
267 m²(9 x 29)
22 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
190 m²(12 x 17)
21,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(5.8 x 32)
22 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
154 m²(8 x 20)
22 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
208 m²(3.5 x 34)
22 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai