Bán nhà mặt tiền 46a Võ Văn Ngân, phường Thủ Đức
Nhà phố
192.5 m²
40 Tỷ
208 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
40 Tỷ
~ 273 Triệu/m²146.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 146.7 m2 |
Bán nhà 18 Đoàn Kết Phường Bình Thọ Quận Thủ Đức
- Diện tích sử dụng theo hiện trạng: 209.67m2, ngang 10,33m, nở hậu 14,68m, dài 17,68 m. Diện tích công nhận: 146,67 m2
- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh để ở; cho thuê 8 phòng trọ giá 1,5 trđ/phòng; quán cà phê cho thuê mặt tiền phía trước. Thu nhập hàng tháng ổn định từ cho thuê
- Vị trí: Trung tâm phường Bình Thọ, TP Thủ Đức, Nhà căn góc 2 mặt tiền đường Đoàn Kết và đường Hàn Thuyên. Khu dân cư đông đúc, an ninh, văn minh, lịch sự, tiện ích không thiếu gì
- Tiện ích bán kính 500m- 1km: gần Chợ Thủ Đức, Tuyến Ga Metro, Trường học các cấp, Đại học SPKT, Ngân hàng, Bệnh viện Đa khoa Khu vực Thủ Đức, Ngân hàng, Siêu thị, Trung Tâm Thương Mại Vincom Võ Văn Ngân, Cơ quan Nhà nước
- Thích hợp để ở, cho thuê, đầu tư, xây mới Văn phòng Công ty, Trung tâm Tiếng Anh, Phòng mạch
- Sổ hồng riêng, không quy hoạch, công chứng sang tên ngay
Nhà phố
192.5 m²
40 Tỷ
208 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
215 m²(5 x 48)
39,9 Tỷ
186 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
344 m²(13 x 24.5)
40 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
209.7 m²(10.3 x 17.7)
40 Tỷ
191 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Kết
Nhà phố
438.5 m²(18 x 24)
40 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
100.2 m²(8.4 x 21.5)
40 Tỷ
399 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
438.5 m²
40 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
192.5 m²
40 Tỷ
208 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai