Bán nhà hẻm 92/41/11 Tôn Thất Thuyết (Số cũ 92B.41.11) Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
14.9 Tỷ
~ 179 Triệu/m²83.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83.2 m2 | |
| Số tầng | 4 |
177A Xóm Chiếu phường 16 quận 4
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
48 m²(3.3 x 20)
14,8 Tỷ
308 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
79.1 m²(4 x 20)
14,9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
198 m²(3.2 x 30)
15 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
70 m²(3.8 x 19.3)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
79.1 m²
14.9 Tỷ
188 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Nguyễn Tất Thành
Nhà phố
91 m²
14.4 Tỷ
158 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Xóm Chiếu
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai