Bán nhà hẻm 213/52A Khuông Việt Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(4.6 x 21)
12 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
12 Tỷ
~ 143 Triệu/m²84m²
(4m x 21m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 84 m2 |
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG ADC — KHU THOẠI NGỌC HẦU GIAO LUỸ BÁN BÍCH – KHU BIỆT THỰ ĐỒNG BỘ – 1 TRỆT 2 LẦU — 84m2(4x21m) A4 — GIÁP TÂN BÌNH
? Vị trí đắc địa ngay đường Thoại Ngọc Hầu, khu dân cư biệt thự cao cấp, an ninh, dân trí cao
? Diện tích: 84m² (4m x 21m) vuông vức, không lỗi phong thủy
? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – nhà xây kiên cố, hoàn công đầy đủ, vào ở ngay
? Đường trước nhà 12m thông thoáng, xe hơi đậu đỗ thoải mái
? Phù hợp:
• Ở kết hợp kinh doanh
• Mở văn phòng, spa, showroom
• Đầu tư giữ tài sản cực tốt
? Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Nhà phố
87 m²(4.6 x 21)
12 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
48 m²(5.2 x 10)
12 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
43 m²
12 Tỷ
279 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14.5)
12 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Bặc
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(4.3 x 16)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
12 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
71.7 m²
12 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai