Bán Nhà Mặt Tiền 24 Nguyễn Bá Tuyển, P12, Tân Bình
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
55 Tỷ
~ 313 Triệu/m²175.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 175.7 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 16 Ấp Bắc Phường 13 Quận Tân Bình
*BÁN NHÀ VỊ TRÍ VÀNG,MẶT TIỀN ĐƯỜNG ẤP BẮC,PHƯỜNG 13,QUẬN T N BÌNH,ĐỐI DIỆN CỔNG SỐ 5 ETOWN CỘNG HÒA.. *
VỊ TRÍ VÀNG,MẶT TIỀN ẤP BẮC,ĐỐI DIỆN CỔNG SỐ 5 ETOWN CỘNG HÒA.
DIỆN TÍCH LỚN,NGANG 6,2M NỞ HẬU 8,9M..
MẶT TIỀN ẤP BẮC,SÁT CỘNG HÒA.
DÒNG TIỀN TỐT,ĐANG CHO THUÊ HƠN 70TR/THÁNG
VỊ TRÍ VÀNG,KHỎI PHẢI BÀN,
= QUÁ RẺ.""
**KHU D N CƯ TRÍ THỨC CAO,VĂN MINH LỊCH SỰ .*
+ Vị trí mặt tiền …
+ Tiện ích ….,
##Nhà Trung Tâm Giá Ngoại Ô.##
+ Khu sầm uất,gciữa lòng Sài Gòn.,
** kết cấu 1 trệt,1 lầu.Tầng trệt đang cho 60tr/tháng,trên lầu có 3 phòng đang cho thuê hơn 3tr/phòng,mặt tiền trước cho tiểu thương thuê 5tr/tháng...,
Đang cho thuê,thu nhập 70tr/tháng.,
+ Sổ hồng riêng, vuông vức. pháp lý chuẩn.,
Nhà phố
221 m²(7 x 32)
55 Tỷ
249 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Nhà phố
198.1 m²(10 x 20)
55 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
55 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 7
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
55 Tỷ
344 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Xuân Diệu
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
55 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ấp Bắc
Nhà phố
302 m²
60 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai