Bán nhà hẻm 221/5 Lê Đức Thọ, phường Gò Vấp
Nhà phố
204 m²(7 x 30)
24,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
25 Tỷ
~ 253 Triệu/m²99m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 99 m2 |
Bán nhà 153 Lê Đức Thọ, Phường 17, Quận Gò Vấp
Diện tích: 5,1x24m Công nhận 99,35m
Kết Cấu: Cấp 4
Giá bán 25 Tỷ Thương Lượng
Nhà phố
204 m²(7 x 30)
24,5 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
151 m²(13.1 x 10.9)
25 Tỷ
166 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 5
Nhà phố
133 m²(8 x 18)
25 Tỷ
188 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
98.2 m²(4.91 x 20)
25,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
204 m²(4.6 x 32)
25 Tỷ
123 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
72 m²(4 x 24)
25 Tỷ
347 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
204 m²
27 Tỷ
132 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
128 m²
27 Tỷ
211 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai