Bán nhà 221/5-221/7 Lê Đức Thọ, phường 17, quận Gò Vấp
Nhà phố
204 m²
27 Tỷ
132 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
27 Tỷ
~ 211 Triệu/m²128m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Nhà phố
204 m²
27 Tỷ
132 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
88.7 m²
25 Tỷ
282 Triệu/m²Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
80 m²
28 Tỷ
350 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
71 m²
26 Tỷ
366 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
60 m²
26.5 Tỷ
442 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
99 m²
29 Tỷ
293 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
99 m²
25 Tỷ
253 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
93 m²
26 Tỷ
280 Triệu/m²Phú Nhuận cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai