Bán Nhà Mặt Tiền 5 Nguyễn Thiện Thuật, P2, Quận 3
Nhà phố
42.4 m²(4.07 x 12.33)
28,5 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
28.5 Tỷ
~ 74.8 Triệu/m²380.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 380.8 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Nhà phố
42.4 m²(4.07 x 12.33)
28,5 Tỷ
672 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thiện Thuật
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
28,5 Tỷ
475 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
99 m²(4.2 x 24)
28,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thị Riêng
Nhà phố
250 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
233 m²(10 x 23)
32 Tỷ
137 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Cao Xuân Dục
Nhà phố
352 m²(20 x 25)
23 Tỷ
65.3 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Bình Đông
Nhà phố
140 m²(6.4 x 20)
28 Tỷ
200 Triệu/m²P.Phú Định
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai