Bán nhà hẻm 22/7 22.7(994A.37) Huỳnh Tất Phát Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
201 m²(12.5 x 24)
14,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
14.2 Tỷ
~ 197 Triệu/m²72m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
15 đường 30 Q.7
Mô tả: ,
- Kết cấu: 4 tầng ,
- Diện tích: 4 x 18m,
- Phòng ngủ: 5c,
- WC: 5c,
- HĐ thuê: Cho thuê khoán 22t,
- Giếng trời: Có ,
- Phù hợp: Cho KH đầu tư, mua ở hoặc cho thuê. ,
,
Vị trí: ,
- Nằm giữa trung tâm Quận 7, gần đường Trần Xuân Soạn, Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Thị Thập, Lê Văn Lương, Trần Trọng Cung, Tân Mỹ, Lâm Văn Bền... - Thuận tiện di chuyển các Quận như Nhà Bè, Quận 1, Quận 4, Quận 8, Quận 2 TP. Thủ Đức... ,
Tiện ích: ,
- Xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì. Gần KCX Tân Thuận, gần Vincom, Phú Mỹ Hưng, Đại học Tôn Đức Thắng, ĐH Maketting, ĐH Nguyễn Tất Thành, siêu thị Big C, Lotte mảt, Bệnh viện Đa Khoa Quận 7, BV Pháp Việt, BV Tâm Đức... ,
Nhà phố
201 m²(12.5 x 24)
14,5 Tỷ
72.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
86 m²(4.4 x 20)
14,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 16
Nhà phố
162 m²(6 x 27)
14 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
148 m²(4 x 38)
14,3 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
202 m²
14 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
70.7 m²
14 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Tân Quy
Nhà phố
123.7 m²
14.45 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nhà phố
77.3 m²
14 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai