Bán nhà hẻm 576/141/6 Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(3.4 x 18)
5,7 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
5.8 Tỷ
~ 236 Triệu/m²24.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
149 Lê Văn Linh phường 13 quận 4
Mô tả :,
Chính chủ ở từ năm 92 đến giờ Cần bán
Kiếm chỗ ở yên tĩnh hơn vì tuổi đã già: Kết cấu: Nhà 1 Trệt + 1 lầu nhà mới ban công trồng cây thoải mái
Gồm 1 PN 1 WC Bếp phòng khách rộng rãi
Diện tích ngang 3 dài 8.2 24.5m
-Vị trí: nhà mặt tiền đường Lê Văn Linh vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, buôn bán sầm uất thích hợp kinh doanh đa ngành. Ngay chợ Xóm Chiếu, Phố Ẩm thực Vĩnh Khánh, dễ dàng qua các quận trung tâm.
Tiện ích: đầy đủ: khu an ninh, dân trí cao, gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện,…
Nhà phố
59 m²(3.4 x 18)
5,7 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
90 m²(6.8 x 12.8)
5,7 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
54 m²(3.3 x 16)
5,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
57 m²(3.7 x 16)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
36.2 m²(4 x 9)
5,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
50 m²(3.5 x 15)
5,8 Tỷ
116 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
43.2 m²
5.8 Tỷ
134 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
40 m²
5.8 Tỷ
145 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai