Bán nhà hẻm 171/130 Tôn Đản Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(3.7 x 16)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
5.8 Tỷ
~ 134 Triệu/m²43.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43.2 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
?58/2 Tôn Thất Thuyết P 18 Q4.
+ Diện tích 44met,
+ 4 tầng đúc BTCT ghồm PK- Bếp - 4PN- 4 WC- Sân thượng,
+ Vị trí hẻm 6m xe hơi dỗ cửa, cách đường Tôn thất thuyết 20m. Tương lai hẻm mở rộng là mặt tiền hẻm 12m. Hẻm thông Đoàn Văn Bơ và thông các hẻm khác.,
+ Khu dân cư hiện hữu ,
+ Sổ hồng riêng,
+ Hỗ trợ vay bank,
Nhà phố
57 m²(3.7 x 16)
5,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
36.2 m²(4 x 9)
5,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
68 m²
6.3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
87 m²
5.7 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
90.2 m²
6.3 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
57 m²
6 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
91 m²
5.95 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
42.3 m²
5.6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai