Bán nhà hẻm 117/5c Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
13.5 Tỷ
~ 250 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 1 |
148 Lâm Văn Bền Phường Tân Quy Quận 7
?Mô tả:,
+ Nhà đang cho thuê kinh doanh hải sản 23 triệu/tháng.
+ Diện tích 4 x 18 = 72 m2 (công nhận 54m2, thực tế 72m2).
+ Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
+ Vị trí đắc địa: Khu vực giao thông thuận lợi thông ra Nguyễn Thị Thập, Trần Xuân Soạn, Huỳnh Tấn Phát,...Thuận tiện đi Quận 1, Quận 4, Nhà Bè. Gần các trường Đại học Tài Chính - Marketing, Đại Học Tôn Đức Thắng...
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
112 m²(5 x 20.6)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
78 m²(4.2 x 20)
13,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
153 m²(8.5 x 18)
14,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(6.6 x 14.5)
13,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
112 m²
13.5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
148 m²
12.5 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai