Bán nhà hẻm 159/74/27 Trần Văn Đang, Nhiêu Lộc
Nhà phố
18.6 m²(6 x 3.1)
3,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
3.4 Tỷ
~ 224 Triệu/m²15.2m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 15.2 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 146 Trần Văn Đang Phường 9 Quận 3.
? MẶT TIỀN MINI SIÊU HIẾM TRUNG TÂM Q3. NHÀ ĐẸP 3 LẦU MỚI Ở NGAY. DỒN KHÁCH CHỐT GẤP ACE ƠI?,
Mô tả.
?Diện tích : ngang 2.57m dài 5.8m, nở hậu 2.7m.
?Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố. Gồm phòng khách rộng rãi thoáng mát, bếp, 2PN, 3WC. Nhà mới đẹp vào ở ngay. Phù hợp khách mua ở hoặc cho thuê giữ tiền
?Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất. Khu vip trung tâm Q3. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
?Sổ hồng chính chủ mua bán công chứng nhanh.,
Nhà phố
18.6 m²(6 x 3.1)
3,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
34 m²(3.8 x 9)
3,4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
41 m²(3.4 x 9)
3,4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
42 m²(3.4 x 9)
3,4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
41 m²
3.4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
34 m²
3.4 Tỷ
100 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
22 m²
3.4 Tỷ
155 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Văn Đang
Nhà phố
18 m²(5 x 4)
3 Tỷ 370 Triệu
187 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai